เมื่อวันที่ 30 พ.ย. 2564 คณะศิลปศาสตร์ มหาวิทยาลัยกาฬสินธุ์ จัดโครงการพัฒนาชุมชนเชิงพื้นที่อย่างยั่งยืน ครั้งที่ 1 นำโดยว่าที่ร้อยตรีเกริกไกร นรภาร รองคณบดีคณะศิลปศาสตร์ คณาจารย์ นักศึกษา ณ บ้านโนนเที่ยงศิริมงคล ม.15 ต.นามน อ.นามน จ.กาฬสินธุ์
![](https://fla.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/262031798_2716604921969554_8420886768992227206_n-768x1024.jpg)
![](https://fla.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/262380199_2716604995302880_3038320435387696764_n-1024x768.jpg)
![](https://fla.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/262782663_2716604975302882_1505573590620710216_n-1024x768.jpg)
![](https://fla.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/261829448_2716605051969541_3038925426277800308_n-1024x768.jpg)
![](https://fla.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/262578996_2716604911969555_2312475125882483475_n-1024x768.jpg)
![](https://fla.ksu.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/262281782_2716604888636224_8208805817000702551_n-1024x768.jpg)
เมื่อวันที่ 30 พ.ย. 2564 คณะศิลปศาสตร์ มหาวิทยาลัยกาฬสินธุ์ จัดโครงการพัฒนาชุมชนเชิงพื้นที่อย่างยั่งยืน ครั้งที่ 1 นำโดยว่าที่ร้อยตรีเกริกไกร นรภาร รองคณบดีคณะศิลปศาสตร์ คณาจารย์ นักศึกษา ณ บ้านโนนเที่ยงศิริมงคล ม.15 ต.นามน อ.นามน จ.กาฬสินธุ์